Committee

คณะกรรมการบริหารสมาคมนิสิตเก่าเอ็มบีเอ สมัยที่ 4

committee
นายชาติชาย พยุหนาวีชัย

นายกสมาคมฯ

committee
รศ.ดร. พสุ เดชะรินทร์

คณบดีคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี

committee
ผศ. ปิยรัตน์ กฤษณามระ

รองคณบดีฝ่ายบริหารคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี

committee
รศ.ดร. สมเกียรติ เอี่ยมกาญจนาลัย

กรรมการบริหารคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี

committee
ผศ.ดร. สิริอร เศรษฐมานิต

ประธานหลักสูตร Executive Program

committee
รศ.ดร. ณัฐพล อัสสะรัตน์

ประธานหลักสูตร Young Executive Program

committee
ผศ.ดร. วิฐรา พึ่งพาพงศ์

ประธานหลักสูตร Regular Program & English Program

committee
ดร. วิชาญ อร่ามวารีกุล

ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์

committee
นางพเยาว์ มริตตนะพร

ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์

committee
นายวิเชียร จูประเสริฐพร

ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์

committee
นายโตสิต วิสาลเสสถ์

ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์

committee
นายสุชาย พรศิริกุล

ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์

committee
นางดารณี หัวใจ

ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์

committee
นายธานี ชวาลรัตน์

ที่ปรึกษาสมาคมฯ

committee
นายบัณฑิต พงศาโรจนวิทย์

ที่ปรึกษาสมาคมฯ

committee
นายพิสิฐ โรจนมงคล

ที่ปรึกษาสมาคมฯ

committee
นางมาลี ตั้งประยูรเลิศ

ที่ปรึกษาสมาคมฯ

committee
นางอิงอร วงศ์สถาปัตย์

ที่ปรึกษาสมาคมฯ

committee
นายประเสริฐ แต่ดุลยสาธิต

ที่ปรึกษาสมาคมฯ

committee
นายวิวัฒน์ อุตสาหจิต

ที่ปรึกษาสมาคมฯ

committee
นพ. ธนกฤต จินตวร

ที่ปรึกษาสมาคมฯ

committee
นายวีระวงศ์ วงศ์วัฒนะเดช

ที่ปรึกษาสมาคมฯ

committee
นพ. วิชาญ พิทักษ์สิทธิ์

ที่ปรึกษาสมาคมฯ

committee
นายปรีชา เศขรฤทธิ์

ที่ปรึกษาสมาคมฯ

committee
นายสุทธิเกียรติ โสภนิก

ที่ปรึกษาสมาคมฯ

committee
นายบุญไทย แก้วขันตี

ที่ปรึกษาสมาคมฯ

committee
นายสุมาตร ภู่ภักดี

ที่ปรึกษาสมาคมฯ

committee
นางอมรรัตน์ ลีลาศวัฒนกุล

อุปนายก คนที่ 1

committee
นายโชคชัย คุณาวัฒน์

อุปนายก คนที่ 2

committee
นางรัตนา เตชะพันธ์งาม

อุปนายก คนที่ 3

committee
นายสมยศ ยศตระกูล

อุปนายก คนที่ 4

committee
น.ส. ปภากร รัตนเศรษฐ

อุปนายก คนที่ 5

committee
นางวิชนี ศรีสวัสดิ์

อุปนายก คนที่ 6

committee
นายกุลดิษฐ์ สมุทรโคจร

กรรมการฝ่ายจัดหารายได้

committee
นายสมศักดิ์ กาญจนาคาร

กรรมการฝ่ายจัดหารายได้

committee
น.ส. จีระภา พรรณขรรค์

กรรมการฝ่ายจัดหารายได้

committee
นายวุฒินัย อุลิต

กรรมการฝ่ายวิชาการ

committee
นายชานนท์ พนาวรรต

กรรมการฝ่ายวิชาการ

committee
นายบริคุณ ล้ำเลิศประเสริฐ

กรรมการฝ่ายวิชาการ

committee
น.ส. ธิดารัตน์ ฉิมหลวง

กรรมการฝ่ายวิชาการ

committee
นายวีระวัฒน์ สวัสดิ์-ชูโต

กรรมการฝ่ายทะเบียน/สิทธิประโยชน์สมาชิก

committee
นายพิษณุ วุฒิประสิทธิ์

กรรมการฝ่ายทะเบียน/สิทธิประโยชน์สมาชิก

committee
นายกฤษณะ ตรีถาวรยืนยง

กรรมการฝ่ายทะเบียน/สิทธิประโยชน์สมาชิก

committee
นายสนิทพันธ์ ศรีไชยรัตน์

กรรมการฝ่ายทะเบียน/สิทธิประโยชน์สมาชิก

committee
นายวินัย สุวรรณขจิต

กรรมการฝ่ายทะเบียน/สิทธิประโยชน์สมาชิก

committee
นางดารณี ศศานนท์

กรรมการฝ่ายทะเบียน/สิทธิประโยชน์สมาชิก

committee
นายวิบูลย์ ติรมงคล

กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์/จุลสาร

committee
น.ส. กรณ์กันต์ ลิ้วสงวนกุลธร

กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์/จุลสาร

committee
นางจุฑาเพ็ญ เตชะสุขนิรันดร์

กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์/จุลสาร

committee
น.ส. นพัฐห์ ปูคะวนัช

กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์/จุลสาร

committee
นายนคเรศ รักสัตย์

กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์/จุลสาร

committee
นายชานุเดช วุฒิพงศ์

กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์/จุลสาร

committee
นายวิศาล คุณวิศาล

กรรมการฝ่ายกิจกรรม

committee
นายธวัชชัย ชินโสภณทรัพย์

กรรมการฝ่ายกิจกรรม

committee
นายนพ วรสารพิสุทธิ์

กรรมการฝ่ายกิจกรรม

committee
นายเมธวิน อังคทะวานิช

กรรมการฝ่ายกิจกรรม

committee
นายปิยะ เศรษฐรัตนพงษ์

กรรมการฝ่ายกิจกรรม

committee
น.ส. เรวดี กิติพงศ์ไพโรจน์

กรรมการฝ่ายกิจกรรม

committee
น.ส. สิรีรัศมิ์ อุนนาภิรักษ์

กรรมการฝ่ายกิจกรรม

committee
นางช่อทิพย์ ลิปิเวชกุลกิจ

กรรมการฝ่ายปฏิคม

committee
นางสุภานัน เลิศเอกธรรม

กรรมการฝ่ายปฏิคม

committee
น.ส. วนิษฐา เลาหวิทยะรัตน์

กรรมการฝ่ายปฏิคม

committee
น.ส. สุนีย์ ศรีสุขทวีรัตน์

กรรมการและเหรัญญิก

committee
น.ส. เกศิณี นิรันดร์นุต

กรรมการและรองเหรัญญิก

committee
นางอุบลวรรณ ช่างเขียนดี

กรรมการและเลขาธิการ

committee
นายสาม จันทรูปมัย

กรรมการและรองเลขาธิการ

committee
น.ส. วณีนุช วราชุน

กรรมการและรองเลขาธิการ